BEFORE WE PART WAYS

BEFORE WE PART WAYS😔
 
EPISODE 1💔
 
Me; Tinaaaaaaa 😤😤 acha kunikera buana, how many times will I tell you that I hate you, stop bothering about me and my life, hatuendani and you should stop calling me coz have no time for you🤬
Tina; Prince nilikukosea nn shuwally, what did I do wrong to you to deserve all these or loving you was the main problem 🥺🥺 sijui ni kwa nn you like treating me like this
Me; I have no time for this please Tina gimme my time
 
Hii relationship wakuu ilikuwa imenishinda, sijui ni kwa nn I used to do this to Tina😤 I felt like nafanya kitu yenye sio poa but kwa upande ingine I saw that hiyo ndo ilikuwa kitu pekee anastahili, mkuu nikiwa kwa mawazo my mom shouted my name like heeeell😟
 
Mum; Prince kwani nitashinda nimepiga nduru kwa hii nyumba ndo uitike, shida ni nn ebu kuja hapa
Me; Aaah mum yani huezi ona tu msee ako kwa mawazo yake na umuache adi amalizane nazo
Mum; Eeeeh hivo ndo unaniongelesha or are we age mates 🙄 Ebu toka uende na driver town
Me; Kwani mum Melissa anafanya nn mimi siendi town
Mum; If you're not going then you should leave my house
Me; Issokay lemme go😔
 
Mkuu sijui ni nn ilikuwa inanitokea, like kila kitu ilikuwa inanisinya tu like shiet, sio mamangu, sio manzi yangu sio kila mtu adi driver karibu nimzabe kofi😎
 
Mark; Eeeeh bro ka unaona mi siendeshi gari venye unataka then wee ingia kwa staring
Me; 🙄🙄 Mark you're fired, toka uende kwenu niachie gari
Mark; Eeeeh bro please mazeh hatujafikia huko, mazeh hii job ndo inaniweka hapa jijini msee usinifute job bro please
Me; 🙄🙄 Mark toka uende
Mark; Broo please usinifute job
 
Kiasi tukiwa tunaongea na Mark, Nelly my classmate hapo campo alinikol mkuu medulla ikaingia place fty😊
 
Nelly; Prince niaje
Me; Niko poa Nelly, umeshindaje
Nelly; Nimeshinda tu fiti, holy day inakupelekaje mkuu
Me; Niko tiffin Nelly adi namiss kuona hizo assmatics zako😋 hizo settings zinakuanga noma mazeh
Nelly; Unakuanga fala, alafu nikuulize ulimea ndevu ama bado😂😂
Me; Nelly sasa hizo ni gani umeanza, 
Nelly; Noo ni hizo tu ndo nimeanza, alafu Brenda called me yesterday usiku
Me; Akakusho nini?
Nelly; Huyo dame anakuanga amekukufia msee si unyoroshe yeye umuweke place inafaa, kwani huoni ako na manjaa
Me; Unapenda siasa mingi juu unakuanga umeniteka na wewe, ile siku ntakushika tu hivi utakijuwa😁😁
Nelly; Prince mimi huezi nishika mazeh, hiyo nayo unajidanganya tu bure, stop wasting your feelings for me I got a man mazeh,
Me; Niko tu kwa hii ground Nelly, ile time ntakushika ndo utajuwa mimi ni nani
Nelly; Ile siku ntaona ndevu baasss😂😂
 
Hii mali ingejuwa venye niko na njaa yake😀😀 kumalizana na yeye ndo nikakumbuka Mark was supposed to fired but Ile design alikuwa ameanza kuzungusha staring mkuu nilianza kubambika na yeye😁😁
 
Me; Don't worry Mark fanya job yako proper hakuna msee atakutoa job but mzae juu ni yeye alikuleta
Mark; Thanks broo nilikuwa nimeanza ku tense but thank you
Me; Nyonga hiyo staring sasa alafu kanyaga lami😁
Mark; But tukirudi mkuu ni wewe utaendesha hii machine nataka kuona skills zako
Me; Mimi ndo engineer wa hii, I'm the pioneer Ntazungusha hii machine adi ikatae njia😁😁
Mark; Uko sure broo
Me; Yeah
 
Tukaingia tao tukasorora vitu then tukaingia kwa jam😖 ilikuwa saa nane magari hazisongi, mi nikaboeka but higo ndo hali ilikuwa, so mkuu nikiwa nimetulia hivi kwa kiti nimeshika simu yangu I'm busy viewing memes, ka boy kamoja kakaingiza mkono ndani kakataka kunipora simu adi nikacheka😅😅 hizi vijana ya Nairobi hawana job na wengi ni hawa wa KU, tukisema hakuna masomo KU mnakataa vijana wamekuwa hatari kwa wizi, jam ilipungua mkuu tukafika home, kuingia hivi kwa room Tina huyoo akapiga tena😫BEFORE WE PART WAYS😔
 
EPISODE 2🔥
 
Me; Tina what do you want please 🙄 how many times will i tell you to stop bothering me😩 I don't want to hear anything from you let's have a break
Tina; It's not Tina, it's Maryanne her best friend, Tina is now hospitalized
Me; Whaaat, Tina hospitalized what happened to her😱
Maryanne; That's not my work wewe fika hosii nimekutumia location mtafute uone shida yake ni gani
 
Mkuu nikachanganyikiwa kidogo, what if Tina has planned this to happen, na shida ya huyu msichana ni nn🤨🤨 nikaboeka but at the end ilinibidi niingie town kidogo, nilijipiganndani ya gari kama mwuuaji, nikaseti gari na kuweka horn kama mwendawazimu nikachomoka mbio kama gangster amejulikana na serikali😁 nilidrive so fast adi hosii kuingia hivi doctor akanielekeza adi room kufika napata Tina kumbe she tried to poison herself😱
 
Tina; Prince nilikukosea nn shuwally, why are you doing this to me😭😭 prince Nakupenda how many times should I tell you this, you're the man of my life, you're my everything no one is like you😭😭
Me; Tina have heard you my woman, you're weak please have some rest then tutaongea mengine baadae I'll be here for you siendi popote
Tina; Noo Prince please do me this favor, tell me you love me and you'll never leave me🥺🥺
Prince; I love you Tina, you're the love of my life, you're mine I won't let you go
 
Tina loved me kiukweli😟 this lady alikuwa fiti in this game mazeh adi nilishindwa cha kufanya, nilikaa na yeye adi late saa tatu, ile time nilikuwa natoka alilia mazeh hakutaka niende nimuache but daktari walikataa, mkuu nikachomoka kufika home fathela na yeye alitaka kuleta shida but sikuongea na msee, nilipack sapa yangu nabkuingia room kama mzalendo mchina😁
 
Feelings za Tina zilinijaa kwa mawazo, everything we've shared with this ka lady nilianza kuzikumbuka adi nguvu ikaniisha sikumanga sapa yangu😎 nilikuwa love zone ingine mkuu sijawai fika, nilikesha adi saa nane nikifikiria story ya Tina kiasi hivi Brenda akanikol😊
 
Brenda; Hellooo handsome 🥰
Me; Helloo, adi sahii bado hujadoz wat are you doing
Brenda; Nilikuwa na watch movie tuu nothing else
Me; Sasa imefika sector ya mapenzi ukaona tu Prince should be next there 😁😁
Brenda; Eeeh mazeh adi nikashindwa kuendelea na movie nikaachana nayo, wasee kila time wanadinyana😁
Me; Wanadinyana na wewe uko single tu hapo, si ungenipigia simu nikuje😂😂
Brenda; Prince yupii wewe tu huyu mmoja zii, umenilisha greyticks adi nashindwa kupumua
Me; Nilichange😅😅 sahii nitext uone kama ntakulisha greytick
Brenda; Not now, Prince I want you please be mine🥺
Me; Brenda si tuongelee hii story kesho please
Brenda; Hivo tuu ndo najuwa ingehappen
Me; Not really Brenda, kesho I'll find time tuongee vizuri adi tulewane
Brenda; Kama ni kesho then hii tutaongelea kwangu🙄
Me; Sio mbaya utaniambia time then nitakuja
Brenda; Saa nne asubuhii
Me; Wueeeh okay, utanikol, goodnight 😚
Brenda; Goodnight 🥰
 
Brenda naye amelilia kiongozi sana, sijui nimfanyie nn but tutaongelea hii story kesho tuone venye tutajipanga🥰
But mkuu naona Tina deserves me so much, pasipo na budi hubidi wakuu😋😋BEFORE WE PART WAYS 😔
 
EPISODE 3❤️
 
I slept hiyo saa nane usiku kama mwizi aliyeiba roho ya mtu uko Githurai, nililala huku maneno ya Tina ikinikula kichwa vibaya sana, kushtuka ilikuwa ni saa tatu mathe na yeye anawika tu kwa nyumba as if ni mtu amekataa kuamka😤 hizi kelele za mokoro hazikuwahi nibamba at all...
 
Mum; Sasa ndo naona matajiri wanaamka, Melissa shida ni nn🙄
Melissa; Mum mi niko sawa shida ni nn unapiga nduru asubuhi as if sisi ni watoto wadogo yafaa tuende shule mi hizi vitu hunisinya
Mum; Kama unaona umetosha kuwa mke wa mtu toka uende or are we Sharing one husband ndo uniongeleshe vibaya Melissa🙄
Melissa; Mum sijamaanisha ivo mbona unani misunderstand 😟
Mum; Issokay, Prince unaskia venye dadako ananiongelesha let's wait for your father to hear this
Me; Mum acha kuwa ivo, wewe hujaelewa Melissa chenye Melissa alikuwa anasema, unapiga kelele mingi sana, just come upstairs tuamshe na tuamke than kupiga nduru kwa hao yoote
Mum; Naitwa Sipangwingwi or mnataka kunipanga🙄
Me; Mum no one wants to do that to you, it's your house acha mi nitafte chai
Melissa; Bro alafu we have to talk
Mum; Melissa you're going out with me today so kaa rada
 
Mokoro na kelele zake hizi huniboo😤 nikatafta chai mbio mbio nikajitwanga nayo then nikaingia bafu, kutokea bafu boom napatana na Melissa🙄
 
Me; Heee wewe na wewe shida ni nn🙄 unanishtua na ni room yangu
Melissa; Broo pole sikujuwa uko bathroom
Me; Haya basi ongea ongea haraka nakuskiza
Melissa; Okay bro iko hivi, I broke with him and nataka unisaidie ku fix things mazeh😩😩
Me; Broke up with who🙄
Melissa; Adrian😩😩
Me; Heee ebu we pambana na hali yako, last time i did that you never paid me my money, ka unataka kunipea deni yangu then unilipe hii I will help you
Melissa; Confirm your mpesa now
Me; 😊😊 so ulisema unatakaje sister
Melissa; Nilimess vibaya sana please fix things out I'll pay you more
 
Mkuu kuskia story na dau nilikubali deal, kiasi hivi Brenda called me😊 teeeena Tina akanitumia text akisema nifike kwake mbio💔 mkuu medulla ikashindwa kupumua sijui sasa niende wapi but nikachora mazematics zangu adi zikaingiana😊
 
Me; Melissa acha nirush mahali I'll tell you venye kumeenda
Melissa; Thanks bro ukinisho venye kuko I'll sort you out
Me; 😊😊😊😊
 
Sasa kutaka kuchomoka na dinga mokoro na yeye ndo huyo na nduru zake💔💔 
 
Mum; Usiende na hiyo gari tumia ile ndogo sitaki kufinywa na ka gari kadogo na niko na machine
Me; 🙄🙄 sema tu hutaki nitoke na gari
Mum; Enda nayo juu naona siku hizi you have no respect, umeanza kutembea na wakora wavutaji bangi sindio, Prince I'm talking to you and you're entering the car leaving
Me; Jiongeleshe na ujijibu🙄💔
 
Mum hupenda kamdomo kila time adi nashindwa kama mimi ni wa familia ama alienda nje😩😩 niligurumisha engine na kuswaga gear box na kuchomoka kama mrasta😁😁 my plan haingekataa kuingia, nilifika kwa Tina😊
 
Tina; Awwwww my super man is here, I missed you honey
Me; Missed you more my queen😊
Tina; Welcome baby lemme bring juice for you
Me; Unajuwa my flavor
Tina; Leo utakunywa flavor yangu, it's so sweet like me😊
Me; Nothing is sweet like you baby
 
Mkuu hii mali imenirudisha tena in love but hii mambo bado nafikiria, Brenda naye to the other side najuwa anataka lubrications juu Nelly told me that anawaka moto😁😁 alafu ni dame mwengine assmatics zake zimeshona wakuu, then hapo KCC zimejaa kushinda za crushy wako mkuu😂😂 Tina had fun, akajienjoy vya kutosha chuma ilimuingia adi akafeel, then nikanyonga gari sasa tunaelekea kwa Brenda😊😊BEFORE WE PART WAYS 😔
 
EPISODE 4❤️
 
Engine karibu iwake moto wakuu😁 nikiwa on my way to Brenda's house nikapitana na mokoro na Melissa wakiwa on the same way with me💔 But me ni nani ile design nikunjuwa staring ndo mokoro hakuamini nikachukuwa my root mbio kama mrasta ameitiwa form ya bangi mahali😂 nikapiga kona kadhaa then boom nikafika kwa Brenda, huyu msupa alikuwa anaishi kwa nyumba ya maana msee adi nikashtuka 😱 kuniona alitoka nje mbio kama mtalii amefika Kenya kujibamba😂 akanitoa kwa gari teketeke na kunilisha hug ingine ilienda shule adi ikakolea, shida ilikuwa ni perfume ya mamaa💔 Brenda doubted me adi akaniuliza😁
 
Brenda; Prince kwani huwa unatumia perfume ya madame🙄
Me; Zii mbona unauliza😱
Brenda; Perfume yako maze zii wewe umepitia kwa nani ndo ukafika huku🙄
Me; Oooh you're talking about the perfume🤭 ni ya Melissa alijiperfume nikiwa kwa room yake that's why🥺
Brenda; Wewe nidanganye tu ntakushika one day... Ebu tuingie ndani kwanza coz I'm not believing if this has just happened to me, hii ni miracle kubwa buana
Me; Nini hiyo ndo miracle sikuelewi kabisaa🙄
Brenda; Prince coming to my rescue hiyo ni miracle kubwa sana, nini hiyo ilimtokea leo ama kale kashetani kameshamtoka
Me; Brenda I'll leave now🙄
Brenda; No no no Prince, ni ile tu siamini kama hii imenitokea mazeh ni miracle
Me; Haya basi tulia miracle yenyewe ifanye kazi yake sasa acha mambo mingi
 
Brenda aliniingia na hug ingine plus kuongezea na kiss ingine moto, huyu mtoto alikuwa na mioto😛 chuma ikajaa kwa boxer kama seremala buana, nikagrab hizo assmatics zake kama mganga mwenye ameona kivuli ya mchawi kwake, nikanyonya hizo lips zake kama mkurugenzi, Brenda grabbed my omzigidi like a thief akaitwanga massage kama the real magician working on his magics😂😂 bila ku hesitate trouser ikafanyiwa ile kitu na ujue ni hapo sitting room rungu ya moi ikajazwa kwa mdomo adi msichana akashindwa kupumua💔 alidhani itakuwa rahisi ivo lakini mambi ikakuwa nyeusi😁 akaninyorosha veins na ulimi adi nikaiskilia kwa joints, niligrab huyo mtoto kama nothing else sikujuwa amejibebea kama mlinzi, nilishona mali kama daketare sikutambua nimedinyana mahali, nilishona Brenda adi ikus ikawaka moto, nilitwanga mali adi omzigidi ikapatwa na injury💔
 
Brenda; Wueeeeh Prince hii nayo zii buana hii umeni overdose 😤
Me; Si ni hii ndo ulikuwa unataka sasa tiba nishakupea ni nn ingine unataka🙄
Brenda; Eeeeh Prince hii sector nayo unaielewa adi nimekupenda mara tatu zaidi, I thought hujui kugwara mali adi itoe unyevu kumbe wewe ndo choir master
Me; 😁😁 mimi sio choir master I'm the drill champion 😂😂
Brenda; But Prince... I... Don't know.... How I'm going to put this
Me; 🙄🙄
Brenda; Prince I like you... I love you Prince please be mine😖
Me; I'll think about it Brendaz I'll let you know... But I'm interested in you I think i like you too
Brenda; Prince ni kitu gani iko hapo ya kufikiria please make things clear to me right now sitaki nikae nikujuwa tu kuna dame mwengine anaenjoy na hii chuma yenye niko nayo sahii
Me; Sasa si you're with me now and you've done it na mimi ni kitu gani tena ndo unataka nikuambie
Brenda; Awww sa si tutashinda huku tonight please
Me; Bora nigware mali ipasavyo😁
 
Brenda was ready to make my night, I loved her curvy booty 🍑 alafu na kifua kikuu😋 alipika sapa tukadishy kama mke na bwanake mtukufu😁 tulisumbuana kidogo then boom huyoo Tina akanipigia💔
 
Tina; Hello prince charming
Me; Yes helloo
Tina; Yani ulifika home and you never bothered to call me na useme umefika shuwally ama you never enjoyed my company
Me; Noo I enjoyed it for real ni ike I was busy ndo nikasahau but I'm okay
Tina; Mmmmh are you sure that uko poa ama urudi tulale huku
Me; Not today Tina ntakuambia siku then ntakuja
Tina; Okay goodnight sweetheart
Me; Goodnight too please take care of yourself ❤️
 
Tina aliharibu mood kidogo but mkuu ni ule ule haezi wa let down watu wangu😁 nilimsumbua then boom tuko beed ovaries zipate taabu walls zigwarike kama ibada, nilikula mali adi masaa yake na tukaseti ka movie tuka watch adi late night, kujiwekelea kidogo kakanishika adi asubuhi kuamka ni routine tofauti naamshwa na kisses na mkuu nimezoea kelele za mokoro😁
 
Brenda; Heey handsome good morning 🥰
Me; Aah good morning kwani I slept😁
Brenda; 😁😁 na venye mtu anajuwa kulala, analala kama dame😂😂
Me; Acha jokes ebu kuja kwanza karibu na mkuu a feel hii weight ya kifua kwanza
Brenda; Babe you're sweet unarudi home leo
Me; Nooope niko hapa na wewe till late
Brenda; That's my prince, leo I'm taking you out babe will you agree to come with me
Me; Noo tutashinda hapa wawili
Brenda; Anything for you mine
 
Huyu alianza kujiroga kwa maneno yake, akanitengenezea food ya siku nikauma then nikatulia kwa kiti na boxer😁 akaseti movie tukawatch huku kichwaikiwa juu ya mzee😛 tulikua raha vilivyo, mzae akanikol💔
 
Dad; Hey son
Me; Yess dad helloo
Dad; I'm good are you at home?
Me; Noo
Dad; Okay kuja town kuna staffs yafaa uzipeleke home then we need to go somewhere
Me; Okay dad on my way🚗

Enjoyed this article? Stay informed by joining our newsletter!

Comments

You must be logged in to post a comment.

About Author